![](img/11082015_112439_11855644_1111051558924549_9018212440716673523_n_resize.jpg)
โรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน โดยสภานักเรียนโรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร นำโดยนายสกล ทะแกล้วพันธุ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียนทุกคน เข้าร่วมกิจกรรมลงนามถวายพระพร วางพานพุ่มสักการะ ถวายราชสดุดี และถวายพระพรชัยมงคลสมเด็จพระนางเจ้าพระบรมราชินีนาถ เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา 12 สิงหาคม 2558 ในวันที่ 11 สิงหาคม 2558 ณ บริเวณหน้าอาคารเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน
[คลิกดูรูปภาพเพิ่มเติม]