PAGES ON FACEBOOK
|
เลือกภาษา
วิสัยทัศน์ของโรงเรียน
ผลงานดีเด่นของสถานศึกษา
ผลงานดีเด่นของนักเรียน
ผลงานดีเด่นของครู
รองแชมป์โลก โอลิกปิกหุ่นยนต์
หน้าหลัก
ประวัติจักรคำ
ผู้บริหารโรงเรียน
» ผู้อำนวยการโรงเรียน
» คณะผู้บริหารโรงเรียน
» ทำเนียบผู้อำนวยการโรงเรียน
กลุ่มงาน
» กลุ่มงานบริหารวิชาการ
» กลุ่มงานบริหารบุคคล
» กลุ่มงานบริหารทั่วไป
» กลุ่มงานบริหารกิจการนักเรียน
» กลุ่มงานบริหารงบประมาณ
บุคลากร
» กลุ่มสาระการเรียนคณิตศาสตร์
» กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์
» กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษาฯ
» กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
» กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
» กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาฯ
» กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะฯ
» กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพฯ
» กลุ่มงานแนะแนว
» ครูอัตราจ้าง
» บุคลากรทางการศึกษา
CKK Gallery
CKK Clip
CKK NEWS
มอบรางวัลการแข่งขันกีฬานักเรียนนักศึกษาแห่งชาติ ครั้งที่ 37
การแข่งขันกีฬานักเรียนนักศ
ึกษาแห่งชาติ ครั้งที่ ๓๗ เขตการแข่งขันกีฬาที่ ๕ “ล้านนาเกมส์”
สรุปผลการแข่งขันคาราเต้โด
1. เด็กชายภาณุวัฒน์ พรหมสิทธิ์ ได้รับรางวัล ชนะเลิศ การแข่งขันคาราแต้โด รุ่นน้ำหนัก 50 กก. และได้เป็นตัวแทนเข้าร่วมกา
รแข่งขันกีฬานักเรียนนักศึก
ษา แห่งชาติครั้งที่ 37 จังหวัดนครศรีธรรมราช ระหว่างวันที่ 23-31 มหราคม 2559
สรุปผลการแข่งขันเทเบิลเทนน
ิส
1. นางสาวเพชรา ลังกาดี ได้รับรางวัล ชนะเลิศ การแข่งขันเทเบิลเทนนิสประเ
ภท หญิงเดี่ยว และประเภททีมหญิง ได้เป็นตัวแทนเข้าร่วมการแข
่งขันกีฬานักเรียนนักศึกษา แห่งชาติครั้งที่ 37 จังหวัดนครศรีธรรมราช ระหว่างวันที่ 23-31 มหราคม 2559
สรุปผลการแข่งขันกรีฑา
1. เด็กชายก่อบุญ พินิจพรรณ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันด
ับ 3
การแข่งขันกรีฑาประเภท วิ่งผลัดผสม ชาย
สรุปผลการแข่งขันว่ายน้ำ
1. เด็กหญิงฐิติมา กฤษวงค์ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอัน
ดับ
2 การแข่งขันว่ายน้ำฟรีสไตล์ 800เมตร
และการแข่งขันเดี่ยวผสม 400 เมตร
สรุปการแข่งขันกีฬาเทควันโด
1. เด็กหญิงวิชชุตา สุทธดุก ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอัน
ดับ
1 การแข่งขันเทควันโดรุ่นน้ำห
นัก 59 กก.ไม่เกิน 63 กก.หญิง
2. เด็กชาย ศวัสกรณ์ ทิพย์โอสถ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอัน
ดับ
2
สรุปการแข่งขันกีฬาวูซู
1. นายเชาวน์โรจน์ ประสมนาม ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ
1 การแข่งขันกีฬาวูซู ประเภทประลองยุทธ รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 48 กก. ชาย
สรุปการแข่งขันกีฬา เซปักตะกร้อ
ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอัน
ดับ
2 การแข่งขันเซปักตะกร้อทีมหญิง
นักกีฬาประกอบด้วย
1. นางสาวเพ็ญนภา คำมูล
2. นางสาวณัฐธิดา มะโนสมุทธ
3. นางสาวรุจิรา เตชะดง
4. นางสาวกรวรรณ มโนนำ
สรุปการแข่งขันกีฬา เปตอง
ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ
2 การแข่งขัน เปตองทีมชาย นักกีฬาประกอบด้วย
1. นายชานนท์ ณลำปาง
2. นายณัฐนันท์ ปัญญา
3. นายณัฐศาสตร์ ศรีบุรี
4. นายภพกร เพ็ญสิทธิ์
ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ
2 การแข่งขัน เปตองทีมหญิง นักกีฬาประกอบด้วย
1. นางสาวมยุรี ยะแก้ว
2. เด็กหญิงมลิษา คำแดงใหญ่
3. เด็กหญิงชนัฎนันท์ มณีขัติย์
4. เด็กหญิงสิริวิมล ศรีไม้
คลิกชมภาพกิจกรรม
โดย.น.ส.นภาพร วันจันทร์
ประกาศวันที่ 02-12-2015
Username
Password
Copyright © 2013 - All Rights Reserved by.
Nattawut Pornnoum
E-mail :
[email protected]