อบรมโครงการสเก็ตซ์ภาพ เตือนภัยให้สังเกตจดจำ
- รายละเอียด
- เผยแพร่เมื่อ วันอังคาร, 30 พฤษภาคม 2566 08:07
- เขียนโดย ธนวุฒิ
- ฮิต: 734
![](/topnews/images/gallery/image/348645278_1015253359463968_6076119739347661550_n.jpg)
โรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน ได้รับเกียรติจากพันตำรวจเอกชัยวัฒน์ บูรณะรองผู้บังคับการศูนย์พิสูจน์หลักฐาน 1 และคณะ อบรมโครงการสเก็ตซ์ภาพ
เตือนภัยให้สังเกตจดจำ ให้แก่นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย จำนวน 400 คน ในวันพุธที่ 23 พฤษภาคม 2566 ณ หอประชุมบุรีรัตน์ โรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน